Neidio i: Cynnwys y tudalen Neidio i: Dewislen yr adran

Ein staff

Dr Ian Connor
Cyfarwyddwr Partneriaeth
e-bost: i.connor@reachingwider.ac.uk

ffôn: 01248 388057

Sarah Zanellan
Swyddog Cyswllt Rhanbarthol - Gogledd Ddwyrain Cymru
e-bost: s.al-assaf@reachingwider.ac.uk

Ann L Bierd
Swyddog Cyswllt Rhanbarthol - Gogledd Orllewin Cymru
e-bost: a.bierd@reachingwider.ac.uk
ffôn: 01248 382284

Paula Griffiths
Rheolwr Ymrwymiad Cyflogwyr
e-bost: p.griffiths@reachingwider.ac.uk

Peter Jones Tiwtor
e-bost: p.e.jones@reachingwider.ac.uk

Sue O'Brien
Swyddog Chasglu Data
ebost: s.obrien@reachingwider.ac.uk

Sharon Owen
Rheolwr Gweithrediadau
e-bost: sharon.owen@reachingwider.ac.uk
ffôn: 01248 383883

Helen Thomas
Swyddog Cyswllt Rhanbarthol - Canolbarth Cymru
e-bost: hpl@aber.ac.uk

h.p.thomas@reachingwider.ac.uk
ffôn: 01970 622267

 

Site footer